ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : กราบนมัสการและขอถามค่ะ
กราบนมัสการและขอถามค่ะ 8 ปี, 6 เดือน ก่อน  
ตอนนี้ยังมีสร้างอะไรอีกมั้ยคะ แล้ววัสดุอุปกรณ์ ยังขาดอะไรพอประมวลได้คร่าวๆ ก็พอค่ะ

อยากทราบค่ะ เผื่อได้บอกบุญพ่อกับแม่ค่ะ ขอบคุณค่ะ

The administrator has disabled public write access.
admin1
AUTO Wii
ผู้ดูแลระบบ
graphgraph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
เพศ: ชายชาตรี ที่ตั้ง: STK_home วันเกิด: _KUNENA_DT_MONTHDAY_FMT
Re:กราบนมัสการและขอถามค่ะ 8 ปี, 6 เดือน ก่อน พลังน้ำใจ: 8
^_^ครับตอนนี้กำลังขนวัสดุครับจะทำบรรไดลงถ้ำหลวงพ่อดอกบัวขาวจะได้เป็นที่ปฏิบัติธรรม
ทำสุสาน และมีกุฏิพระอีก 2 หลังครับ วัสดุก็มีจำพวกทราย หิน ปูน
เหล็กเส้นครับ มีไม้สำหรับทำกุฏิพระ ขนาด 2 x 2 เมตร สังกะสีใช้มุงหลังคาและฝาผนังครับ
^_^

The administrator has disabled public write access.
Go to topหน้า: 1
mod_vvisit_counterToday172
mod_vvisit_counterThis week172
mod_vvisit_counterThis month1455
mod_vvisit_counterAll270936